Samun Mafi Kyawun Zama Na Tusar Azzakari
SheVibe ne ya rubuta
Famfu na azzakari shine na'urar da za ta taimaka wa azzakarinku ya yi ƙarfi kuma ya tsaya tsayin daka don jima'i. Sakamakon amfani da famfo zai ɗauki kimanin mintuna 10-15. Wannan zai bambanta da kowane mutum. Sakamakon zai iya dadewa idan kun yi amfani da zoben C-ring wanda ke taimakawa wajen kula da tashin hankali ta hanyar iyakance kwararar jini daga azzakarinku.
Tushen azzakari ba zai sa azzakarinku ya zama "ya fi girma" na dogon lokaci ba. Banda wannan yana iya zama nau'in samfuran Bathmate waɗanda ke buƙatar tsari na aikace-aikace akai-akai.
Don samun sakamako mafi kyau daga lokacin yin famfo:
● Sanya man shafawa a gindin azzakarinka. Wannan yana taimakawa ƙirƙirar hatimi tsakanin fata da famfo. Ba tare da hatimin iska ba, sakamakonku zai zama kadan kamar yadda aikin iska shine abin da ke haifar da haɓakawa.
● Yin aske ko gyara gashin jikin ku a wannan yanki zai taimaka muku ƙirƙirar hatimin da ya dace.
● Gina matsi a hankali, ɗaukar lokaci don auna martanin jikin ku.
● Da zarar kun sami sakamakon da kuke so, yi amfani da zoben C-ring don kula da tsaurinku.
● Idan kana amfani da famfon azzakari a matsayin wani ɓangare na shirin gyarawa maimakon yin jima'i, tsallake amfani da zoben C-ring.
● Ana ba da shawarar cewa kada ku yi famfo ko amfani da C-ring na fiye da minti 30 a lokaci guda.
● Ka daina amfani da gaggawa idan ka ji wani rashin jin daɗi ko zafi.
Yawancin mutane na iya amfani da famfon azzakari cikin aminci, duk da haka, da fatan za a tuntuɓi likitan ku idan ba ku da tabbas.
Da fatan za a yi taka tsantsan idan a halin yanzu kuna amfani da kowane magungunan rage jini.
Wasu cututtukan jini na iya jefa ku cikin haɗari ga abubuwan da ke faruwa na zubar jini kuma suna iya hana ku yin amfani da famfon azzakari lafiya.
Gabaɗaya ana ɗaukar famfunan azzakari cikin aminci don amfanin yau da kullun. Idan kana da ED, zai iya zama kyakkyawan madadin magunguna ko dasa. Muna ba da shawarar duba likitan ku don samun ƙarin keɓaɓɓen jagora akan mitar da ta fi dacewa da ku.
Ka tuna cewa famfunan azzakari ba girman guda ɗaya ba ne, don haka tabbatar da neman wanda ya fi dacewa don girman ku don tabbatar da jin dadi kuma zai samar da hatimi mafi kyau. Wataƙila ba za ku sami haɓakar girma mai girma ba (tabbatar sarrafa abubuwan da kuke tsammanin) amma kayan aiki ne masu amfani a cikin ƙirjin abin wasan yara na jin daɗi.
Farin Ciki!