Samfurin wutar lantarki | 3.7V (batir lithium) |
Wurin lantarki mai aiki | 3V~4.2V |
Ƙarfin baturi | 500mAH |
Cajin wutar lantarki | 5V/1A |
Hanyar haɗin caji | TYPE-C cajin layi |
Amincewar baturi | EN38.3 UL |
A tsaye halin yanzu | 10uA max @ DC 4.2V |
Aiki na yanzu | ≤ 500mA (an gwada bayan minti biyar na aiki) |
Cajin halin yanzu | 500ma |
Rayuwar baturi ba | ≥ minti 60 |
Lokacin caji | ≤ 2H |
Babban ma'aunin motsi na girgiza | Farashin FFN30 |
Umarnin aiki na panel:
1. Mai watsa shiri na samfurin yana da maɓalli guda biyu don sarrafawa. Dogon latsa kowane maɓalli, samfurin ya shiga yanayin jiran aiki, kuma fitilun LED guda biyu suna walƙiya a lokaci guda. Lokacin da samfurin yana cikin yanayin aiki, hasken LED daidai yake koyaushe yana kunne lokacin da aikin ke aiki, kuma hasken LED wanda yayi daidai da aikin da ba a kunna ba yana kashe. Lokacin da aka kashe duka ayyukan biyu, samfurin ya shiga yanayin rufewa kuma fitilun LED guda biyu suna kashe.
2. Maɓallin K1 shine maɓallin sarrafa motar zomo. A cikin yanayin jiran aiki, ɗan gajeren danna maɓallin K1, injin zomo ya shiga yanayin kuma ya fara aiki, kuma hasken LED1 koyaushe yana kunne. Gajeren danna maɓallin K1 don canzawa zuwa yanayi na gaba. Akwai kewayon yanayi guda 7 gabaɗaya. Dogon danna maɓallin K1 don kashe motar zomo. Hasken LED1 yana kashewa.
3. Maɓallin K2 shine maɓallin sarrafa motar jiki. A cikin yanayin jiran aiki, ɗan gajeren danna maɓallin K2, motar jiki ta shiga yanayin kuma ta fara aiki, kuma hasken LED2 yana kunne koyaushe. Gajeren danna maɓallin K2 don canzawa zuwa yanayi na gaba. Akwai kewayon yanayi guda 7 gabaɗaya. Dogon latsa maɓallin K2 don kashe motar jiki. Hasken LED2 yana kashewa.
4.K3 shine maɓallin ON/KASHE. Danna ka riƙe wannan maɓallin na tsawon daƙiƙa 2 don kashe ramut. A wannan lokacin, LED3 koyaushe yana kunne. Latsa ka riƙe wannan maɓallin na tsawon daƙiƙa 2 don kashe ramut yayin aiki. A lokaci guda, mai karɓa yana kashe duk motocin kuma ya shiga yanayin jiran aiki.
5.K4 shine maɓallin ramut na zomo. Lokacin cikin yanayin jiran aiki, gajeriyar latsa wannan maɓallin don canza yanayin zomo (LED3 yana walƙiya sau ɗaya), jimlar yanayin 7. Dogon danna wannan maɓallin don kashe girgiza zomo.
6.K5 shine maɓallin ramut na jiki. Lokacin cikin yanayin jiran aiki, gajeriyar danna wannan maɓallin don canza yanayin jiki (LED3 yana walƙiya sau ɗaya), jimlar yanayin 7. Dogon danna wannan maɓallin don kashe jijjiga jiki.
7. Lokacin da samfurin ya yi ƙasa da ƙarfi, hasken LED guda biyu suna haskakawa da sauri a lokaci guda. Saka kebul na TYPE-C don caji, fitilun LED guda biyu suna walƙiya a lokaci guda, kuma fitilun LED guda biyu koyaushe suna kunne bayan cikar caji. Motar tana tsayawa yayin caji kuma maɓallin ba shi da aiki.